ગુણોત્તર અને પ્રમાણ (Ratio and Proportion)
રૂ.7.20 પ્રતિ કિલોના ભાવના ચોખા અને રૂ.5.70 પ્રતિકિલોના ભાવના ચોખાને કયા પ્રમાણમાં ભેગા કરીએ તો ચોખાનો ભાવ રૂ.6.30 પ્રતિ કિલો થઈ શકે ?

1 : 3
4 : 5
2 : 3
3 : 4

ANSWER EXPLANATION DOWNLOAD GUJARATI MCQ APP